Gwamnatin Kano ta rufe dukkan gidajen gala saboda azumin Ramadan
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta ba da umarnin kulle dukkan gidajen wasanni na gala da ke faɗin jihar ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta ba da umarnin kulle dukkan gidajen wasanni na gala da ke faɗin jihar ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, ya miƙa saƙon ta'aziyyar sa ga tsohon ...
INNA lillahi wa inna ilaihir raji'un! Allah ya yi wa mahaifiyar tsohon Babban Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta ...
MANAJAN Darakta na Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Alhaji Ali Nuhu, ya gana da wakilan kamfanin Netflix da ke ...
MANAJAN Darakta na Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Alhaji Ali Nuhu, ya yi wa al'ummar garin Kuriga na Jihar ...
SHUGABAN riƙo na Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Habibu Barde Muhammad, ya taya Sakataren Yaɗa Labarai na ...
SHAHARARREN mai zane, marubuci kuma mawaƙi a Kannywood, Kamal Y. Iyan-Tama, ya yi rashin mahaifin sa a ranar Lahadi, 3 ...
HUKUMAR Daraktocin gidan talbijin na Tozali ta naɗa Kakakin Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), darakta kuma jarumi, Malam ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Tinubu ya sauka Abuja bayan ziyarar aiki ta kwanaki biyu da ya kai a ƙasar Ƙatar. Jirgin ...
HUKUMAR Tsaro ta Farin Kaya (DSS) ta sha alwashin taimaka wa Hukumar Tace Finafinai da Ɗab’i ta Jihar Kano ƙarƙashin ...
© 2024 Mujallar Fim