AFMAN ta taya Sarari murnar samun damar halartar taron baje-kolin finafinan Nijeriya a Toronto da fim ɗin ‘Kakanda’
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
SHAHARARREN mai zane, Kamal Y. Iyan-Tama, ya ba 'ya'yan ƙungiyar Muryar Mawaƙa Mata A Yau shawara da su samu tsohon ...
TSOHON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Arewa (AFMAN), Alhaji Hamisu Lamiɗo Iyan-Tama, ya yi kira da a yi adalci ...
RASHIDA Adamu Abdullahi (Maisa'a), Mataimakiyar Shugaba ta Ƙasa kuma ɗaya daga cikin 'yan kwamitin amintattu na Ƙungiyar Furodusoshi ta Arewa ...
'YAN sanda a Kano sun kama wani matashi mai suna Imam Abdullahi Indabawa bisa zargin yaɗa kalaman ɓata suna tare ...
SHUGABAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Dakta Ahmad Sarari, ya yi kira ga 'yan Kannywood da ke ...
© 2024 Mujallar Fim